TOP

Abawangudde obwassentebe bw’amagombolola

Added 8th March 2011

MPIGI
Mpigi Town Council- Charles
Kyasanku Lukubo (Ind)
Kammengo- Fred Male (DP)
Buwama- Frank Kasule (NRM)
Nkozi- Nourine Mirembe (Ind)
Kituntu- Rowman Buteelaba (NRM)
Kiringente- Godfrey Kasasa (NRM)
Muduuma- Robert Mugerwa (NRM)
 

MPIGI
Mpigi Town Council- Charles
Kyasanku Lukubo (Ind)
Kammengo- Fred Male (DP)
Buwama- Frank Kasule (NRM)
Nkozi- Nourine Mirembe (Ind)
Kituntu- Rowman Buteelaba (NRM)
Kiringente- Godfrey Kasasa (NRM)
Muduuma- Robert Mugerwa (NRM)
 BUTAMBALA
Kibibi- Star Katende (NRM)
Bude –Kaddu Saka (NRM)
Bulo- Vincent Kabali (NRM)
Kalamba- Haji Badru Kimirante(NRM)
Ngando–Livingstone Gumisiriza (NRM)
Gombe TC-Hassan Kalule (NRM)
 GOMBA
Kanoni TC- Joel Kyagye (NRM)
Mpenja- Sebulime Kyeyune (NRM)
Kabulasoke- Ali Kisekka (NRM)
Kyegonza- Godfrey Seguya (NRM)
Maddu-  Tony Kiberu (NRM)
 MASAKA
Kimaanya Kyabakuza - Hajj Ali
Matovu (NRM)
Katwe Butego- Sheik Ahmed
Kayemba (NRM) 
Nyendo Sennyange - Charles
Kabulasoke (NRM)  
 LWENGO
Ndagwe- Lubega Bazoonoona (NRM)
Kisekka - Abdu Matovu (NRM).
 KALUNGU
Bukulula- Charles Muyanja (Ind)
Kalungu  TC- John Kiragga (DP)
Lukaya TC-Gerald Ssenyondo
Lwabenge-Joseph Lubega (NRM)
Kyamuliibwa-Erinest Munene (NRM)
Kalungu- Leo Joseph Kizito
MUKONO
Mukono Central - Jamil Kakembo (DP)
Goma -Erisa Mukasa Nkoyoyo (DP)
Nama - Erisa Ssebbaale (NRM)
Mpunge - Phiridah Muwanga (DP)
Ntenjeru - Vivian K. Mulindwa (DP)
Kyampisi - Ibrahim Kabambwe (NRM)
Naggojje - Aaron W. Musisi (Ind)
Seeta Namuganga - Denis Kimbowa (NRM)
Mpatta- Arthur Brick Mugerwa (NRM)
Kimenyedde - Charles Miiro (NRM)
Nakisunga - Dick Mawanda (NRM)
Nabbaale - Edward Ndawula (NRM)
BUIKWE
Lugazi TC - Asea JB (SDP)
Wakisi - Maasa Apollo (NRM)
Najjembe – Willy Kiwanuka (Ind)
Kawolo -  Kivumbi Emmanuel  (NRM )
Buikwe TC - Godfrey Serunjogi (NRM)
Njeru TC - Paulo Musoke  (NRM)
Nyenga - Kyazze Yosia  (NRM)
Nkokonjeru  TC  -Elly Gita (Ind)
Buikwe - Sunday Yiraali (NRM)
Najja - Muhamadi Sekyema (NRM)
Ssi - Kibirango Johns Mukoobe  (DP)                                                    Dereeva wa takisi alidde
Ngogwe – Mbalalu James (DP)
RAKAI:
Kalisizo TC- Sande R. Ntambaazi (NRM)
Kyotera TC- Haji Rashid Senyonga (Ind.) 
Lwankoni- Ssansa Mutagejja (DP) 
Kyebe - Besigye M. Serunjogi (NRM)
Kalisizo Rural- Yiga J. Mukasa (DP)
Kabira - Mutaanda Noah (Indep)
Kirumba - John Mulindwa (NRM)
Nabigasa- Kibandi Vincent (Indep) 
Kasasa -Mbaziira Timothy (Ind)
Kagamba-  Kamooli Wilson (NRM)
Kifamba-  Lubega Pius (NRM) 
Dwaaniro-  Ziwa Charles (Ind)
Lwanda-  Muliira Charles (Ind)
Kasaali- Kimera Kaganda G. (Ind)
Kacheera-  Chancoco Alfred (NRM) 
Lwamagwa- Mbaziira Muhamad (NRM)
LUWEERO
Bombo TC – Aisha Ndagire (Ind)
Luweero TC - Charles Ssebyala (NRM)
Wobulenzi - Sebastian Sebaggala (Ind)
Katikamu- Samuel Serunjogi (NRM)
Butuntumula - Semuyaba Katongole
Kikyusa - Julius Kaggwa (NRM)
Ziroobwe - Abdon Mugerwa (NRM)
Kalagala - Abdalla Luboyera (NRM)
Kamira Livingstone Kategaya (NRM)
Bamunaanika - Steven Sebidde (NRM)
Makulubita - Charles Kalibbala (NRM)
Nyimbwa - Livingstone Nyakairu (NRM)
Luweero - Emmy Semugabi (NRM)
SEMBABULE
Sembabule TC- Kasekende Jude T.
Mateete - Capt. Simon Peter Ddungu
Mateete TC - Haji Mukiibi Hakim (NRM)
Lwebitakuli - Kiwanuka F. Abaho (NRM)
Ntuusi – Kamihingo Emmanuel (NRM)
Lwemiyaga - Byarugaba John (NRM)
Mijwala - Mwesigwa Chuchuli (NRM)
Lugusulu - Karakure Fred (NRM)
KAYUNGA:
Kayunga TC- James Kayumba (NRM)
Kayunga  - Salabwa Lugard (Indep)
Kangulumira- Abdu Kawulukusi(NRM)
Kayonza- Experito Tudde(NRM)
Bbaale-  Fred Mpanga (NRM)
Nsiima- Paul Ssemujju (NRM),
Nazigo-  Shaban Kayemba (NRM)
lBusaana- Matayo Wesonga (NRM)
Galiraaya- Jamada Musana (Indep)
IGANGA
Ibulanku - Ayubu Kyozira (FDC)
Namalemba - Byakika Isule (NRM)
Namungalwe- Haji J.   Mugendi
Nambale -Lazaro Maagezi (NRM)
Buyanga - Kigenyi Muzamiru (NRM)
Bulamagi- Dhatemwa Charles(NRM)
Nwanhingi- Stephen Bagaga(NRM)
Nakalama- Siragi Sekamate(NRM)
Igombe -Mukoka Emmanuel (NRM)
Busembatia- Ibinga Samu(NRM)
Iganga North- Akamu Sizomu (NRM)
lganga Central- Hajji Asumani
Dhabasadha(NRM)
Nakigo - Kisambira Ayubu (Ind)
KAMULI
Namasagali- Moses Basooma (NRM)
Nabwigulu- Livingstone Kiirya (NRM)
Kamuli TC- David Musasizi (indp),
Bugulumbya- C. Alimwingiza Bogere 
Kitayunjwa- Wilberforce Kundhuba
 BUYENDE
Kagulu - David Kiiza (NRM).
Kidera-  William K. Wagumaare (NRM)
MBARARA
Kakoba -Haji Rashid Mukasa (NRM)
Kamukuzi- Geoffrey Bamwesigye   
Kakiika – Benon Mugume (NRM)
Rwanyamahembe-Benon Tabaro (NRM)
Nyamitanga - Johnas Zed Nuwagaba
Kashare - Deus Mugisha (NRM)
Nyakayojo - Jomo Mugabe (NRM)
Mwizi - Venance Rur

Abawangudde obwassentebe bw’amagombolola

More From The Author

Emboozi z’omuwandiisi endala

Emboozi endala

Chanddiru ne mukwano gwe ng'amubudaabuda.

Omusomesa eyakubiddwa ttiya...

OMUSOMESA eyakubiddwa akakebe ka ttiyaggaasi mu liiso alongooseddwa n’akukkulumira poliisi olw’obuvune bwe yamutuusizzaako...

Musumba munsabireko embeera...

WALIWO enjogera egamba nti mu kutya Mukama amagezi mwe gasookera. Enjogera eno yatuukidde bulungi ku muyimbi Sofie...

Ab'e Mbale basabye Kiwanda ...

ebyetaaga okutumbula mulimu; ekkuumiro ly’ebisolo erya Elgon National Park, ebiyiriro by’e Sipi, olusozi Masaba...

KCCA ewaddeyo ekitundu kya ...

EKITONGOLE kya KCCA kyaddaaki kiwaddeyo ekitundu ku kibangirizi kya Centenary Park eri ekitongole ekivunaanyizibwa...